Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà vườn 779m2 tại xóm mường khạng ,phong phú ,tân lạc Hoà Bình giá 1.9tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà vị trí thoáng đãng mát mẻ thuận tiện làm nghỉ dưỡng.nhà ở giá êm ái phù hợp làm nơi nghỉ dưỡng thư thái cuối tuần. Xung quanh nhiều khu du ịch. Lh:0816121111 để có thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

081 612 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

4 PN
776 m²
2,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà vườn 779m2 tại xóm mường khạng ,phong phú ,tân lạc Hoà Bình giá 1.9tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.