Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn gần sân bay nội bài hà nội 1500 mét vuông 11 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn gần sân bay nội bài hà nội Tôi là chủ nhà bán ngôi nhà vườn Diện tích 1500 mét vuông cạnh nhà văn hoá thôn Phú Hữu, xã minh phú sóc Sơn, có view cánh đồng lúa thoáng mát và đường quốc lộ 35, cách đường quốc lộ và bến xe buýt đi hà nội 600 mét, cách sân bay nội bài 5- 6 km và * Giá: 11 tỷ - Diện Tích: 1.500 m². * LH: 0966886676

Xem thêm

Liên hệ:

096 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

1 PN
1.500 m²
7,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 35, X. Minh Phú, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
(N

(hoang văn Nam)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn gần sân bay nội bài hà nội 1500 mét vuông 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.