Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng tại Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn

Ngày đăng: 16/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán 3250m2 đất ở biệt thự nghỉ dưỡng lô góc đẹp. Thôn Lai Sơn, Bắc Sơn, lô góc 2 mặt tiền, đường 6,5m, cách đường vành đai 5 & Tỉnh Lộ 35 chỉ 500m. Trên đất sẵn biệt thự 3 tầng kiên cố, sân vườn xanh mát, thiết kế nghỉ dưỡng đẳng cấp. Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, tiềm năng tăng giá cao. Liên hệ em Điều ngay để xem đất, xem nhà & chốt giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

032 631 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

5 PN
3.250 m²
4,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 35, X. Bắc Sơn, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội

Phạm Văn Điều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng tại Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.