Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán khu nghỉ dưỡng mặt hồ Đồng Đò- xã Minh Trí- Sóc Sơn- Hà Nội 1001m2, MT14.7m

Ngày đăng: 24/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán khu nghỉ dưỡng mặt hồ Đồng Đò- xã Minh Trí- Sóc Sơn- Hà Nội, diện tích 1001m2, mặt tiền 14.7m, hướng Tây Bắc, trước mặt là hồ Đồng Đò. Hiện trên đất đã có căn nhà 1 tầng xây dựng kiên cố, diện tích xây dựng 100m2, đầy đủ công năng sử dụng, khuôn viên quanh nhà đã trồng cây là thảm cỏ tự nhiên.Căn nhà tọa lạc tại đây- nơi tập trung nhiều khu nghỉ dưỡng, du lịch, không khí trong lành- cách trung tâm Hà Nội 50 phút lái xe. Tình trạng pháp lý đất đã đóng thuế đất ở tại nông thôn, mua bán chuyển nhượng vi bằng. Do có nhu cầu chuyển đổi nên gia đình cần nhượng lại với giá 12.5 tỷ có thương lượng. LH 0915916988

Xem thêm

Liên hệ:

091 591 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,7m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

2 PN
1.000 m²
12,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán khu nghỉ dưỡng mặt hồ Đồng Đò- xã Minh Trí- Sóc Sơn- Hà Nội 1001m2, MT14.7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.