Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nghỉ dưỡng Phúc Xuân- Trung Giã, sát hồ, 1080m2, MT 27 m, chào bán 7.8 tỷ, lô góc, chia lô

Ngày đăng: 22/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Khu đất nằm trên địa phận thôn Phúc Xuân - Trung Giã (Bắc Sơn cũ). Vùng lõi trong phát triển hệ thống du lịch phía bắc Sóc Sơn. Toạ lạc trên vị trí đẹp, ra hồ Cầu Bãi và Diều Sóc Sơn rất gần. Xung quanh khu đất là hệ thống đường sá thông thoáng và khu dân cư đang ngày càng đông đúc. Cách trung tâm Hà Nội 1 giờ lái xe với đường giao thông thuận lợi, các loại xe du lịch cỡ lớn ra vào thuận tiện. + Đất lô góc có 2 đường lớn chạy qua, khách mua xây Biệt Thự, Villa, Homestay để ở hoặc kinh doanh dòng tiền đều thuận lợi. Hoặc có thể chia lô nhỏ hơn bán rất dễ dàng, hay chỉ đơn giản là đầu tư giữ tiền đều phù hợp. + Chủ muốn sang nhượng lại để giải quyết công việc cá nhân nên giá cả rất cạnh tranh so với mặt bằng chung khu vực. Khách mua đón đầu xu hướng du lịch phát triển và hoàn thiện dần trong tương lai tại thời điểm này là hợp lý. + Sổ hồng sẵn sang tên, quy hoạch ổn định. + Liên hệ em Hà để được tư vấn: 091389666.

Xem thêm

Liên hệ:

091 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

1.080 m²
7,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nghỉ dưỡng Phúc Xuân- Trung Giã, sát hồ, 1080m2, MT 27 m, chào bán 7.8 tỷ, lô góc, chia lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.