Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 4 tỷ Có ngay 360m đất đẹp tại Đông Xuân, Sóc Sơn! Đã có nhà + vườn, view hồ cự

Ngày đăng: 11/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ hơn 4 tỷ Có ngay 360m đất đẹp tại Đông Xuân, Sóc Sơn! Đã có nhà + vườn, view hồ cực thoáng, mát mẻ Diện tích: 360m Chỉ hơn 12 triệu/m Không khí trong lành, phù hợp nghỉ dưỡng, đầu tư lâu dài Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch Ib Linh để xem đất: 0986261312

Xem thêm

Liên hệ:

098 626 ****

Vị trí bản đồ

4,57 tỷ

1 PN
360 m²
12,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. 16, X. Đông Xuân, H. Sóc Sơn, Tp. Hà Nội
LN

Linh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 4 tỷ Có ngay 360m đất đẹp tại Đông Xuân, Sóc Sơn! Đã có nhà + vườn, view hồ cự - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.