Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, 18,5 tỷ, 900m2 Trang trại, khu nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 07/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Trang trại, khu nghỉ dưỡng siêu xịn ở Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội
+ Diện tích cực khủng 900m2, thoải mái cho mọi hoạt động vui chơi, thư giãn
+ 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất, chỉ việc dọn vào ở
+ Mặt tiền 12m, cực đẹp, phù hợp làm kinh doanh hoặc cho thuê
+ Ngõ vào rộng 5m, xe hơi thoải mái ra vào
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Gần trường THPT Minh Phú, tiện lợi cho việc học hành và sinh hoạt.

Liên hệ ngay Giang Trà qua số 0936157992 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 615 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

3 PN
900 m²
20,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội, 18,5 tỷ, 900m2 Trang trại, khu nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.