Tin đăng đã hết hạn.

Bán khu nghỉ dưỡng Farmstay 3 sao nổi tiếng P. Cầu Mây 2, Sa Pa, Lào Cai, giá tốt, 36,8 tỷ, 1,3ha

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu trang trại, khu nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai. - Diện tích rộng lớn 1,3ha trong đó có 180m2 full thổ cư + hơn 1ha bìa hnk còn lại chưa bìa không gian thoáng đãng, lý tưởng cho nghỉ dưỡng đầu tư sinh lời - Giá bán 36,8 tỷ VND, hợp lý cho một bất động sản đẳng cấp. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên view đồi núi ruộng lúa cực đẹp. - Mặt tiền rộng 60m ôtô 16 chỗ đỗ tận cửa, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc phát triển du lịch. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. - Hiện trên đất có sẵn 1 nhà sàn gỗ truyền thống dân tộc mông + 7 bungalow đang vận hành doanh thu 400-500tr/ tháng .Trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo cảm giác thoải mái nhất cho người sử dụng. Điểm nổi bật: - Không gian xanh mát, yên tĩnh, lý tưởng để thư giãn và tái tạo năng lượng. - Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Pháp lý rõ ràng, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0369315997 và tên Quân Thiên.

Xem thêm

Liên hệ:

036 931 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

36,8 tỷ

13.000 m²
2,83 triệu/m²
P. Cầu Mây, Tx. Sa Pa, T. Lào Cai
0

0369315997

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khu nghỉ dưỡng Farmstay 3 sao nổi tiếng P. Cầu Mây 2, Sa Pa, Lào Cai, giá tốt, 36,8 tỷ, 1,3ha - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.