Tin đăng đã hết hạn.

Đất Sapa Nghỉ Dưỡng - Đầu Tư Sinh Lời

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất làm Homestay- Khu ks Nghỉ Dưỡng #Sapa Diện tích 7000m2 Đã duyệt lên đất ở 800m Đường đang mở rộng 6m Oto đi lại ok Mặt đường 40m view toàn cảnh ruộng xanh, mây núi trong lành Cách tt sapa chục km, nằm trên tuyến đường du lịch đi Topas, nậm cang, đi sân bay #Sapa Tiềm năng tăng zá, xây dựng khu du lịch nghỉ dưỡng, Lh 0989121929 em xem và tv

Xem thêm

Liên hệ:

098 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

7.000 m²
2,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. ĐT 152, X. Mường Hoa, Tx. Sa Pa, T. Lào Cai
MT

Mr Thăng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Sapa Nghỉ Dưỡng - Đầu Tư Sinh Lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.