Tin đăng đã hết hạn.

A33 bán đất Trán Voi Phú Mãn 719,3m² (80m² đất ở), giá chỉ 7,5 triệu/m²

Ngày đăng: 19/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 719,3m², trong đó 80m² đất ở, còn lại đất vườn. Pháp lý: Sổ đỏ rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Giá bán: 7,5 triệu/m² giá tốt so với khu vực. Vị trí tiềm năng: Nằm tại xóm Trán Voi, xã Phú Mãn, khu vực đang phát triển mạnh về nghỉ dưỡng và homestay. Cách trục chính chỉ 100m giao thông thuận tiện. Cách hồ Phú Mãn 300m không khí mát mẻ, phong cảnh đẹp. Đường vào rộng, ô tô tiếp cận dễ dàng. Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, khu dân cư hiện hữu. Thuận lợi xây biệt thự vườn, homestay hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực đang thu hút nhiều nhà đầu tư nhờ tiềm năng du lịch sinh thái. Điểm nổi bật: Diện tích rộng, vừa có đất ở vừa có đất vườn. Gần hồ, gần đường chính, hạ tầng tốt. Giá mềm cho một khu đất tiềm năng phát triển du lịch nghỉ dưỡng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 185 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

719.3 m²
7,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết A33 bán đất Trán Voi Phú Mãn 719,3m² (80m² đất ở), giá chỉ 7,5 triệu/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.