Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà ngộp ngân hàng cần bán gấp giá thấp nhất khu vực

Ngày đăng: 18/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ nhà ngộp ngân hàng tiếp tục giảm giá sâu còn 8 TỶ 5 căn nhà xây để nghỉ dưỡng có đầy đủ sân vườn và ao cá. GIÁ 8.5 TỶ với Diện tích 442m2 đã có nhà Biệt thự xây sẵn, tặng kèm với ao cá diện tích 1200m2 đã xây tường bao đầy đủ Giấy tờ rõ ràng Vị trí: Nằm ở Thôn Đồng Vàng, Xã Phú Mãn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội. Cách QL21 tầm 400m đường 2 ô tô tránh nhau. Liên hệ em: 0987859580 để thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 785 ****

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN
1.642 m²
5,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 21A, X. Phú Mãn, H. Quốc Oai, Tp. Hà Nội
NX

Nhung Xuka

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà ngộp ngân hàng cần bán gấp giá thấp nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.