Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất sẵn sổ sẵn nhà view hồ tại Đông Yên, Quốc Oai, HN

Ngày đăng: 18/05/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

View hồ,sẵn nhà nghỉ dưỡng cuối tuần cho gia đình
- Diện tích rộng gần full thổ 160m2 sẵn sổ
- Giá nét chỉnh 2 tỷ. bám đường oto tải
- Đất tại Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội
LH : 0339401188 zalo em Thượng để thông tin ạ

Xem thêm

Liên hệ:

033 940 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

160 m²
14,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất sẵn sổ sẵn nhà view hồ tại Đông Yên, Quốc Oai, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.