Tin đăng đã hết hạn.

Khu nghỉ dưỡng - khách sạn bậc nhất Đồng Vỡ - Quốc Oai - Hà Nội cách Hồ Gươm 40km

Ngày đăng: 20/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu nghỉ dưỡng tổng diện tích 6500m2 - bao gồm.
- Villa cao cấp - 7 phòng ngủ.
- Bể bơi 100m2.
- Khu vực tiệc ngoài trời.
- Khu vui chơi trẻ em.
- Khu container lửa trại.
- Khu vườn sinh thái - cây ăn quả...
- Hồ câu - trèo thuyền.
Sức chứa lớn, cho khách nghỉ dưỡng, tổ chức sự kiện, đám cưới.
Xung quanh tiện ích bạt ngàn, di chuyển từ Hà Nội chỉ 30 phút.
Dòng tiền khủng, ở + nghỉ dưỡng + kinh doanh siêu đỉnh.

Sổ đỏ chính chủ - sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

097 123 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

135 tỷ

65.000 m²
2,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nghỉ dưỡng - khách sạn bậc nhất Đồng Vỡ - Quốc Oai - Hà Nội cách Hồ Gươm 40km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.