Tin đăng đã hết hạn.

10200m2 gần dự án Thanh Xuân Valley phù hợp làm nghỉ dưỡng giá 2xxusd/m2. Gồm đất ở và trồng cây LN

Ngày đăng: 14/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng bất động sản gần dự án Thanh Xuân Valley. (Địa chỉ: Xã Ngọc Thanh, TP. Phúc Yên, Vĩnh Phúc). Thông tin chi tiết: Tổng diện tích: 10.200 m2. Đất ở: 400 m2. Đất trồng cây lâu năm: 9.800 m. Hiện trạng trên đất: Ao cá. Gần 3.000 m2 nhà xưởng, nhà kho, công trình phụ trợ. Trạm biến áp 250 kW, đáp ứng nhu cầu sản xuất kinh doanh. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền rộng, dễ quy hoạch và khai thác cho nhiều mục đích sử dụng. Vị trí liền kề dự án Thanh Xuân Valley, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng sinh lời cao. Giá chuyển nhượng: 2xx USD/m2. Toàn bộ khu đất hơn 1 ha có giá trị chỉ tương đương một căn biệt thự 700m2 tại Thanh Xuân Valley. Liên hệ: 0983656695

Xem thêm

Liên hệ:

098 365 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

10.200 m²
5,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
BT

Bùi Thị Ngọc Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 10200m2 gần dự án Thanh Xuân Valley phù hợp làm nghỉ dưỡng giá 2xxusd/m2. Gồm đất ở và trồng cây LN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.