Tin đăng đã hết hạn.

Bán resort mặt biển hiếm có 3154m2 - Đảo Phú Qúy (Bình Thuận) chỉ 100 tỉ

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Resort nghỉ dưỡng mặt biển viên ngọc quý tại Phú Quý, Bình Thuận. Sở hữu vị trí mặt tiền biển hiếm có, lô đất 3.154m² tại đảo Phú Quý là một trong những quỹ đất nghỉ dưỡng đẹp và đắt giá nhất khu vực. Thông tin chi tiết: Diện tích: 46 x 73m, nở hậu 55m (tổng 3.154m²) Quy hoạch đất ở. Pháp lý: Sổ hồng riêng, trong đó 1.356m² thổ cư. Hiện trạng: Khu resort/khách sạn đang vận hành, doanh thu ổn định khoảng 300 triệu/tháng. Giá chuyển nhượng: 100 tỷ VNĐ Bao gồm toàn bộ quyền sử dụng đất và cơ sở kinh doanh. Ưu điểm nổi bật: Vị trí độc tôn, tầm nhìn ôm trọn đại dương. Tiềm năng tăng giá và khai thác du lịch lâu dài. Quỹ đất lớn, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

094 507 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

100 tỷ

3.154 m²
31,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán resort mặt biển hiếm có 3154m2 - Đảo Phú Qúy (Bình Thuận) chỉ 100 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.