Tin đăng đã hết hạn.

Bán miếng đất vườn sau lưng ủy ban xã ở Phú Giáo , Bình Dương - Đúng giá 520tr - SHR

Ngày đăng: 04/05/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần tiền gửi bán gấp miếng đất vườn có gần 10 cây sầu riêng .
Diện tích : 466m2 có 100m thổ cư . Mặt tiền đường bêtong 12m , dân cư đông , điện nước có sẵn
Từ dh507 vào đất tầm 300m , cách chợ , ủy ban , trường học , .. chỉ 5p di chuyển
Thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng
Thiện chí liên hệ xem đất miễn phí : 0909552580

Xem thêm

Liên hệ:

090 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

520 triệu

466 m²
1,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán miếng đất vườn sau lưng ủy ban xã ở Phú Giáo , Bình Dương - Đúng giá 520tr - SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.