Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nghỉ dưỡng chính chủ tại xã yên bình -thạch thất

Ngày đăng: 28/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT NGHỈ DƯỠNG 1160M TẠI YÊN BÌNH CÁCH CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC CHỈ 10 PHÚT

Vị trí siêu đẹp:

Nằm tại Yên Bình khu vực đang phát triển mạnh về nghỉ dưỡng và bất động sản sinh thái.

Chỉ 10 phút di chuyển tới Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc, tiện lợi cho việc ở, kinh doanh, cho thuê homestay, farmstay.

Cách tỉnh lộ 446 chỉ 10m, đường rộng, ô tô ra vào thoải mái.

Sát cạnh Làng Châu Âu điểm đến du lịch hấp dẫn, giá trị gia tăng cực nhanh.

Diện tích: 1160m² thoải mái thiết kế nhà vườn, biệt thự, homestay...
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Tiềm năng: Khu vực Yên Bình Hòa Lạc đang đón đầu hạ tầng, phát triển du lịch nghỉ dưỡng, giá đất tăng đều từng ngày.

Giá bán: Cực kỳ hợp lý đầu tư hoặc nghỉ dưỡng đều sinh lời!

Xem thêm

Liên hệ:

092 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

1.160 m²
8,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
KT

Kiên Nguyễn Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nghỉ dưỡng chính chủ tại xã yên bình -thạch thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.