Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nhà vườn 5.160m2 tại Phước An, có ao và 300m² thổ cư, đường ô tô tận nơi

Ngày đăng: 21/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 2 thửa đất liền kề tại xã Phước An, huyện Nhơn Trạch lựa chọn tuyệt vời cho ai muốn sở hữu nhà vườn rộng rãi, xanh mát chỉ cách TP. HCM chưa đến 1 giờ chạy xe. Tổng diện tích: 5.160m2 (có 300m2 thổ cư, sẵn nhà cấp 4, ao cá, vườn cây). Không gian: Thoáng đãng, giáp kênh mát mẻ quanh năm, đường ô tô vào tận đất. Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, UBND xã, KCN tiện sinh hoạt và kinh doanh. Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Phù hợp: Làm nhà vườn nghỉ dưỡng, farmstay, homestay hoặc cải tạo thành khu sinh thái mini. Giá chào bán: 16,8 tỷ đồng (thương lượng). Liên hệ: [0963797443] để được gửi video & hình ảnh thực tế. Sản phẩm hiếm không gian sống lý tưởng an tâm đầu tư lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

096 379 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

5.160 m²
3,26 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nhà vườn 5.160m2 tại Phước An, có ao và 300m² thổ cư, đường ô tô tận nơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.