Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 5 tỷ ks 69p view biển đẹp nhất nha trang gia chủ cần nhượng gấp

Ngày đăng: 04/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn 3 sao mặt tiền Dã Tượng ngay mặt biển Trần Phú. Vị trí kim cương TP. Nha Trang, đi bộ sang đường đến bãi tắm, cạnh quán Hải Sản Thái Béo, Phúc Long, Highlands Coffee, chỉ 5 phút đi xe đến Vinperland, 10 phút bộ đến ZBeach Beach Club. Xung quanh toàn quán ăn. Siêu tiện lợi Khách sạn 21 tầng 69 phòng thiết kế đẳng cấp, - tất cả đều có ban công view biển. Tiện ích cao cấp: hồ bơi vô cực, nhà hàng sang trọng. Diện tích 163m2 ngang 7m Pháp lý rõ ràng, đầy đủ để kinh doanh, Sổ Hồng, GPXD, PCCCC, ANNTT và GP ĐKKD Hoạt động ổn định ngay cả thời điểm covit khó khăn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 656 ****

Vị trí bản đồ

78 tỷ

163 m²
478,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Dã Tượng, P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
H

Huyền

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 5 tỷ ks 69p view biển đẹp nhất nha trang gia chủ cần nhượng gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.