Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự nhà vườn - nơi nghỉ dưỡng đáng sở hữu của gia đình vào những ngày cuối tuần

Ngày đăng: 06/05/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Biệt thự nhà vườn, Ngô Quang Thắm, Nhà Bè Giá Chỉ 6tỷ6 Thương Lượng.

- Diện tích: 15x40.5m - DTCN: 608,3m2.
- Hiện trạng: Kết cấu nhà cấp 4, gồm 2PN, 3WC, Phòng khách - Phòng Bếp siêu rộng, lối đi 2 bên hong nhà, sân trước và sân sau là vườn trái cây siêu trĩu quả.
- Xe hơi vào đến tận nhà, sân trước nhà chứa được 2 xe hơi.
- Giao thông thuận tiện, cách Trung tâm TP chỉ 10p xe máy, gần tất cả các tiện ích như siêu thị, chợ, UBND, CA huyện, ngay trường học Quốc tế Mỹ.
- Hiện tại cao tốc đi Bến Lức - Long Thành đã khai thông tuyến đường xuống Nguyễn Văn Tạo, nhà ở chỉ cách cao tốc 5p xe máy.
- Sổ hồng riêng, sẵn công chứng trong ngày.
Liên hệ ngay e Tâm để biét thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 929 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN
608.3 m²
10,85 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nhà vườn - nơi nghỉ dưỡng đáng sở hữu của gia đình vào những ngày cuối tuần - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.