Tin đăng đã hết hạn.

Đất săn hàng hiếm-3153m2-800m thổ cư-oto tránh đỗ- làm homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đỉnh-giá tốt

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

VIÊN NGỌC THÔ KO THỂ BỎ QUA DÀNH CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG THÁI GỌI NGAY TUẤN THÀNH 0949913386 ĐỂ LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ Mô tả: - Diện tích 3153M2 trong đó có 800M2 thổ cư. - Vị trí đắc địa nằm mặt trục chính đưỡng xã Lâm Sơn, rất gần QL6, gần sân GOLF Phượng Hoàng danh tiếng, gần nhiều dự án nghỉ dưỡng, sinh thái. - Đường trước đất rộng, oto tránh đỗ, rất gần nhà văn hoá Lâm Sơn. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn. - Giá chào bán: 5.7tr/M2 Liên hệ Tuấn Thành 0949913386

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

3.153 m²
5,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Lâm Sơn Resort, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
VT

Vũ Tuấn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất săn hàng hiếm-3153m2-800m thổ cư-oto tránh đỗ- làm homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư đỉnh-giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.