Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay nhà vườn nghỉ dưỡng tại Cao Dương Lương Sơn Hoà Bình. Giá hơn 3tỷ. DT 775m2/100m2 TC

Ngày đăng: 20/06/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn 775m2 (100m² thổ cư) full nội thất, sẵn khuôn viên khép kín, chỉ việc xách vali đến ở! Vị trí: Suối Sỏi, Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình. Nhà rộng rãi: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách + bếp, khuôn viên khép kín. Không gian sống xanh, thoáng mát, không khí trong lành. Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali đến ở. Di chuyển dễ dàng từ Hà Nội, thích hợp nghỉ dưỡng cuối tuần. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ. SDT em Yến dẫn AC xem đất 24/7. 0965068263

Xem thêm

Liên hệ:

096 506 ****

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

775 m²
4,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay nhà vườn nghỉ dưỡng tại Cao Dương Lương Sơn Hoà Bình. Giá hơn 3tỷ. DT 775m2/100m2 TC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.