Tin đăng đã hết hạn.

Bán lỗ - đất nghỉ dưỡng siêu đẹp, giá rẻ hơn ly cà phê mỗi ngày!

Ngày đăng: 16/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN 3.871m ĐẤT NGHỈ DƯỠNG TẠI LIÊN SƠN, LƯƠNG SƠN, HÒA BÌNH LÔ GÓC ĐẸP, VIEW CÁNH ĐỒNG!
- Diện tích: 3.871m (300m thổ cư, còn lại đất vườn)
- Vị trí đẹp, sát đường liên xã
- Cách Quốc lộ 21B chỉ 900m, cách Vành đai 5 đang quy hoạch 500m
- Lô góc, có thể chia thành 2- 3 lô nhỏ
- Trước mặt là view cánh đồng thoáng mát
- Giá chỉ 2,x triệu/m (đang rẻ hơn so với các lô xung quanh).

Xem thêm

Liên hệ:

098 309 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

3.871 m²
2,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lỗ - đất nghỉ dưỡng siêu đẹp, giá rẻ hơn ly cà phê mỗi ngày! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.