Bán gấp trang trại đẹp ở xã Cẩm Lý, Bắc Ninh tổng diện tích sử dụng 2350m2, 360m2 thổ cư, 2,5 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Trang trại đang bán tại xã Cẩm Lý, Bắc Ninh (cũ: Huyện Lục Nam, Bắc Giang) với diện tích rộng 2350 m2, giá 2,5 tỷ VND. Nơi đây sở hữu ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Mặt tiền 25m lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh hoặc phát triển du lịch. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đất nền tại Cẩm Lý, Lục Nam, Bắc Giang với những đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng 1200m2 trong sổ, rất phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. + Đường vào rộng 6m, dễ dàng tiếp cận và di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Vị trí đẹp bám đường bê tông 25m, ô tô vào đất, có nhiều thổ cư, có thể phân chia nhiều lô. Đất vew thoáng, thế đất sạch sẽ, đã san lấp đẹp, mua có thể đầu tư lâu dài hoặc phân lô tách thửa. Dân cư xung quanh., ra vào thuận tiện. - 1km ra cầu Cẩm lý đang triển khai thi công trụ cầu, đường dẫn lên cầu đang thi công hàng ngày, sau khi thông cầu hứa hẹn tiêm năng tăng trưởng dài hạn. - Đón chờ nhiều quy hoạch xung quanh. 15 phút ra QL 37, cách KCN Bắc Lũng chỉ 15 phút di chuyển, khoảng vài KM. Tương lai ngày càng hiếm đất vườn, mua ngay đầu tư sinh lời. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: LH mr Jimtong chuyên bđs Bắc Giang - HN - BN.

Xem thêm

Liên hệ:

086 286 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2.350 m²
1,06 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp trang trại đẹp ở xã Cẩm Lý, Bắc Ninh tổng diện tích sử dụng 2350m2, 360m2 thổ cư, 2,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.