Tin đăng đã hết hạn.

#Đất Long Khánh 2100mv có 100mv thổ cư,giá 2ty8

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vườn trái cây nằm ở vị trí lý tưởng tại xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai. Diện tích rộng rãi 2100 m2, có 100mv thổ cư phù hợp cho các hoạt động nghỉ dưỡng và phát triển Sinh thái Giá bán hấp dẫn chỉ 2,8 tỷ VND, mang lại cơ hội đầu tư tuyệt vời. Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô. Mặt tiền 19m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho các dự án phát triển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0348948980 và gặp Chương Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

2.100 m²
1,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết #Đất Long Khánh 2100mv có 100mv thổ cư,giá 2ty8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.