Tin đăng đã hết hạn.

1,2 sào phủ hồng ,vườn cây ăn quả p xuân lập ,gần tiện ích ,giá đầu tư nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán 1,2 sào mặt tiền bt nhựa thông các phường ,trên đất có cây ăn quả ,măng cụt ,chôm chôm ,bơ,đất bằng phẳng được rào b40 kiên cố ,cách chợ ,trường ,ub 600m,HCM 60p - cao tôc 2km ,,v - Vị trí : p xuân lập ,Đồng Nai - Diện tích : 9 x61 ( nở hậu ) đất ODT - Giá : 2,5 tỷ ( thương lượng ) - Pháp lý : sổ hồng ( hướng đông bắc ) - Thích hợp : làm vườn nghỉ dưỡng ,đầu tư ..v - - - phone/zalo 0968573758 Mr Hiếu *xem đất * Trân trọng

Xem thêm

Liên hệ:

096 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1.239 m²
2,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Xuân Lập, P. Xuân Lập, Tp. Long Khánh, T. Đồng Nai
LH

Le Thanh Hieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1,2 sào phủ hồng ,vườn cây ăn quả p xuân lập ,gần tiện ích ,giá đầu tư nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.