Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán gấp căn nhà sân vườn gần cầu Cửa Lấp, giáp P12 thuộc Phước Tỉnh Xã Long Hải - TPHCM

Ngày đăng: 08/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp căn nhà sân vườn gần cầu Cửa Lấp, giáp P12 thuộc Phước Tỉnh Xã Long Hải - TPHCM. Giá chỉ còn 3tỷ85 KTL. Căn nhà gác lửng. Nhà 3phòng ngủ, 3phòng vệ sinh. DT 7 x 26m có 123m2 thổ cư. Đất ở ổn định pháp lý rõ ràng. Hỗ trợ vay 3 bên. Lh 0966388679 gặp Dương dẫn đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN
182 m²
21,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Thanh Xuân, X. Phước Tỉnh, H. Long Điền, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ND

Nguyễn Văn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp căn nhà sân vườn gần cầu Cửa Lấp, giáp P12 thuộc Phước Tỉnh Xã Long Hải - TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.