Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nhà vườn Phước Hải 713m² có 60m² thổ cư chỉ 2,9 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất nhà vườn Phước Hải 713m² có 60m² thổ cư chỉ 2,9 tỷ! Đất đẹp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng sẵn có Cách biển Phước Hải chỉ 4km, khí hậu trong lành, mát mẻ quanh năm Diện tích : 713m², ngang 11m nở hậu 11,5m có 60m² thổ cư, xây dựng thoải mái Sổ riêng công chứng nhanh Giá chỉ 2 tỷ 900 thương lượng nhẹ Liên hệ: 0329970171 Minh Tuyết Nhận ký gửi nhà đất khu vực BRVT

Xem thêm

Liên hệ:

032 997 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

713 m²
4,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nhà vườn Phước Hải 713m² có 60m² thổ cư chỉ 2,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.