Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vườn xã Long Tân giáp tp Bà Rịa. 1186m2 20m mặt tiền giá chỉ 3,2 tỷ

Ngày đăng: 04/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8

Bán đất vườn xã Long Tân huyện Long Đất, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.

Diện tích đất 1186m2 với 20m mặt tiền gần khu dân cư. Đất vườn cây ăn trái nhiều loại đang cho thu hoạch mạnh

Đất đã được quây rào ranh giới đất hẳn hoi, mặt tiền đường nhựa lớn xe container vào tận đất dễ dàng.

Đất cao ráo, bằng phẳng đẹp trồng rất nhiều cây ăn trái như chôm chôm, sầu riêng, bưởi da xanh, mít,..

Hạ tầng đầy đủ, điện nước có sẵn, ra chợ 5p, về bv Bà Rịa mất 15p

Đất sổ hồng riêng chính chủ giao bán giá 3,6 tỷ

Liên hệ 0902.328.468 Hữu Quang

NHẬN KÍ GỬI NHÀ ĐẤT XÃ LONG TÂN HUYỆN LONG ĐẤT, BÀ RỊA - VŨNG TÀU

Xem thêm

Liên hệ:

090 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

1.186 m²
3,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn xã Long Tân giáp tp Bà Rịa. 1186m2 20m mặt tiền giá chỉ 3,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.