Tin đăng đã hết hạn.

Siêu khủng hồ bá ôn 860m2. vị trí đẹp đang cho thuê kinh doanh cà phê , dòng tiền thu nhập tốt

Ngày đăng: 26/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU KHỦNG HỒ BÁ ÔN 860M2. VỊ TRÍ ĐẸP ĐANG CHO THUÊ KINH DOANH CÀ PHÊ , DÒNG TIỀN THU NHẬP TỐT VỊ TRÍ ĐẸP ĐANG CHO THUÊ KINH DOANH CÀ PHÊ , DÒNG TIỀN THU NHẬP TỐT - GIÁ CHỈ 23,4 TỶ. Mô tả: + 6 sổ 2 mặt tiền , 2 mặt kiệt. + Vị trí Đang kinh doanh đa ghành. Thích hợp xây căn hộ, khách sạn, caphe, ... Bán đất tặng nhà . Bán hết 6 sổ lần, Vị trí: gần UB Quận Liên Chiểu, gần trường đại học Bách Khoa, Hoàng Thị Loan, Hồ Tùng Mậu, biển Nguyễn Tất Thành. Dân cư tốt an ninh, môi trường tốt . Liên hệ ngay: 0776221189Tuấn Nhà phố Đà Nẵng - Hội An) Xem nhà trực tiếp Cảm nhận giá trị thực!

Xem thêm

Liên hệ:

077 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

23,4 tỷ

860 m²
27,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Hồ Bá Ôn, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
HT

HOÀNG VĂN TUẤN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu khủng hồ bá ôn 860m2. vị trí đẹp đang cho thuê kinh doanh cà phê , dòng tiền thu nhập tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.