Tin đăng đã hết hạn.

Chủ hết vốn đầu tư nên cần bán gấp homestay

Ngày đăng: 12/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ hết vốn đầu tư nên cần sang nhượng gấp. Homestay mặt tiền Tỉnh Lộ 724 tại Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng, cách Đà Lạt 40 phút, cách sân bay 20 phút chạy xe. Diện tích 728m2, 250m2 TC, mặt tiền dài 28.5m, mặt hông là đường bê tông 4m dễ phân lô nếu muốn. Đã xây 3 căn homestay, 1 kho, 1 bếp, 1 phòng làm việc, 5 toilet, sẵn sàng kinh doanh lưu trú và cafe. Mặt tiền trước còn 15 mét chưa xây dựng, có thể xây kios cho thuê. Vườn sau trồng cây ăn trái và rau sạch (làm cỏ bằng tay, không thuốc độc hại). Thích hợp nghỉ dưỡng. Sổ hồng pháp lý sạch. Liên hệ chính chủ: Chị Thảo 0919075786

Xem thêm

Liên hệ:

091 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

4 PN
728 m²
5,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ hết vốn đầu tư nên cần bán gấp homestay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.