Tin đăng đã hết hạn.

Mua 1 được 2 - Ban khu nghỉ dưỡng hồ Phúc Thọ - Tặng nhà TT Đinh Văn

Ngày đăng: 23/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT NGHỈ DƯỠNG MẶT HỒ PHÚC THỌ TẶNG NGAY NHÀ PHỐ TRUNG TÂM ĐINH VĂN Vị trí siêu hiếm Tiềm năng phát triển cực mạnh! Chỉ 1 sản phẩm duy nhất không có sản phẩm thứ hai so sánh cùng phân khúc! TỔNG QUAN BẤT ĐỘNG SẢN NGHỈ DƯỠNG Diện tích: 1.848m² (đã có 500m² thổ cư) Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn chỉnh - Hiện trạng đất là Quán Deam Life: ăn uống coffee, camping, nuôi cá lồng bề , trải nghiệm mặt nước,. Có nguồn khách ổn định, thường xuyên hàng ngày. - fanpage: https://www.facebook.com/dreamlife.resort?locale=vi_VN Có giấy phép khai thác sử dụng 30ha mặt nước hồ Phúc Thọ điều kiện vàng để làm du lịch mặt tiền đường lớn, mặt trước rộng 30m bê tông, mặt sau tiếp giáp mặt nước khí hậu trong lành, mát mẻ quanh năm Vị trí trung tâm tiện ích: Gần UBND xã, trường học, trạm y tế, cửa hàng tạp hóa Nằm trong hệ sinh thái du lịch đang phát triển mạnh mẽ: Làng sinh thái Lavela Coffee Làng Phúc Thọ Homestay Carlile và nhiều điểm check-in đang "hot" Cách quốc lộ 724 chỉ 150m dễ dàng kết nối giao thông - Vị trí : https://maps.app.goo.gl/ZoSkJ7SVEBgAtT1u5 TẶNG KÈM CĂN NHÀ PHỐ TRUNG TÂM TT ĐINH VĂN Nhà sẵn, gồm: 1 phòng khách rộng, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ 2 sân rộng trước & sau nhà Diện tích đất: Ngang 8m x Dài 31m, 2 mặt tiền đường(đã từ lộ giới) thuận tiện ở, cho thuê hoặc kinh doanh _ GIÁ BÁN CHO COMBO TRÊN CHỈ 16 TỶ. TỔNG GIÁ TRỊ ĐẦU TƯ CHỈ HƠN GIÁ 1 CĂN BIỆT THỰ NHẬN VỀ CẢ HỆ SINH THÁI NGHỈ DƯỠNG & NHÀ PHỐ TRUNG TÂM Liên hệ ngay hôm nay để đi xem đất & sở hữu sản phẩm có 1-0-2! 0398654843 ( Để biết thêm chi tiết)

Xem thêm

Liên hệ:

039 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

16 tỷ

1.848 m²
8,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua 1 được 2 - Ban khu nghỉ dưỡng hồ Phúc Thọ - Tặng nhà TT Đinh Văn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.