Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp,bám hồ 500m phù hợp làm khu nghỉ dưỡng,viện dưỡng lão...

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

E bán lô đất tại kim bôi-hoà bình cũ Diện tích 27000m trong đó có 2200m thổ cư còn lại là cln.....đất bám hồ 500m phù hợp cho quý nhà đầu tư làm nghỉ dưỡng,viện dưỡng lão,lập làng homestay....vv đất bám hồ vô cùng tiềm năng Xung quanh nhiều dự án nghỉ dưỡng lớn của các tập đoàn bđs lớn như vingruop,sungruop...vv Đất hiếm tiềm năng tăng trưởng vô cùng lớn cho nhà đầu tư bắt đáy bđs thời điểm này

Xem thêm

Liên hệ:

097 930 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 500m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

27.000 m²
2,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp,bám hồ 500m phù hợp làm khu nghỉ dưỡng,viện dưỡng lão... - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.