Bán khách sạn resort 4 sao Hội An, Đà Nẵng

Ngày đăng: 23/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán resort Hội An, Đà Nẵng. 1. Dự án: Resort 4* Hội An đã hoạt động. 2. Vị trí: TP Hội An - Quảng Nam. 3. Diện tích: 1,3 hecta (6.300 m2 đất TMDV, 6.700 m2 đất NTTS). 4. Quy mô dự án: - Khu 31 phòng: Diện tích 2.510 m2 (Nguồn gốc đất ở, đã chuyển sang TMDV) có 1 bếp, 1 nhà hàng và 1 hồ bơi, khu này có hồ nước khoảng 800 m2. - Khu 43 phòng: Diện tích đất 2.663 m2 (Nguồn gốc đất ở, đã chuyển sang TMDV, có 1 bếp, 1 nhà hàng và 2 hồ bơi, 15 phòng biệt thự đã đi vào hoạt động, 28 phòng đã xây xong 90%, khu này có có hồ nước gần 4.000 m2. - Khu Spa 620 m2, hơn 20 giường spa, có 2 bể sục Jacuzzi, xông khô, xông ướt... Khu này kèm hồ nước 300 m2. - Khu văn phòng, kho giặt phơi: Diện tích 450 m2, kèm hồ nước 1.000 m2. - Tiêu chuẩn 4*, nội thất cửa gỗ tự nhiên, lề khoá Hafale, Adel, trang thiết bị vệ sinh Toto, ốp lát đá tư nhiên Cremafil Tây Ban Nha, điều hoà trung tâm Hitachi, và Daikin, hệ thống điện năng lượng mặt trời 100Kw, máy phát điện, biến áp, hệ thống xử lý nước thải... 5. Tình trạng pháp lý: Sổ đỏ, đã có giấy CNĐKĐT, GPXD. 6. Hình thức chuyển nhượng: Chuyển nhượng công ty Cổ phần. 7. Giá trị chuyển nhượng: 300 tỷ. Vui lòng liên lạc zalo 0906456558 Mr Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

090 645 ****

Vị trí bản đồ

300 tỷ

13.000 m²
23,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Cẩm An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam

BÙI VĂN ĐỨC

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn resort 4 sao Hội An, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.