Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn hòa bắc 2 mặt tiền đường nhựa 7,5m, 262,5m2, gần sông cu đê.

Ngày đăng: 03/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn 2 mặt tiền đường nhựa Hòa Bắc ( Phường Hải Vân) view thoáng gần sông cu đê. Đất nằm trong khu tái định cư đường quy hoạch rộng rãi có lề bài bản. Diện tích 262,5m2 đất ở ngang 10,5m vuông vắn, 2 mặt tiền, hướng Tây. View cánh đồng thoáng mát, phù hợp cho khách mua vào ở ngay nghĩ dưỡng yên tĩnh cuối tuần bỏ phố về quê Sổ hồng sơ đồ rõ ràng bán đến công chứng. Giá bán 2,5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN
262.5 m²
9,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn hòa bắc 2 mặt tiền đường nhựa 7,5m, 262,5m2, gần sông cu đê. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.