Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn đẹp gần sông túy loan, 2 mặt kiệt 527m2 có 200m2 đất ở.

Ngày đăng: 31/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà vườn đẹp gần sông Xã hòa phú củ ( xã hòa vang mới) Diện tích 527m2 có 200m2 đất ở ngang 29m x 19m dài hướng đông nam. Trong đất có sẵng nhà gỗ, hồ cây tiểu cảnh các loại rất đẹp, 2 phòng ngủ. Đường bê tông 4m oto thông gần nhà dân ở, cách chợ hòa phú chỉ khoảng 1km, cách vành đai phía tây chỉ 500m. Chủ mua tâm huyết làm lên để ở nay cần tiền thiện chí bán. Sổ hồng sơ đồ rõ ràng bán đến công chứng. Khách mua vào ở ngay nghỉ dưỡng cuối tuần bỏ phố về quê. Giá 4,2 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29m

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN
527 m²
7,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn đẹp gần sông túy loan, 2 mặt kiệt 527m2 có 200m2 đất ở. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.