Tin đăng đã hết hạn.

chao bán lô đất vườn có đất ở hoà bắc phường hải vân

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

chào bán lô đất vườn có đất ở hoà bắc phường hải vân mới diện tích 220m có 120m đất ở đường bê tông oto vào tận đất mặt tiền ngang 12m pháp lý sổ hồng đất ở đô thị giá cực thích hợp đầu tư chỉ 1 lô duy nhất đất vuông vứt

Xem thêm

Liên hệ:

093 543 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

220 m²
4,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết chao bán lô đất vườn có đất ở hoà bắc phường hải vân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.