Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự nhà vườn Hoà Khương, Hòa Vang. View cực xịn sò

Ngày đăng: 25/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự nhà vườn Hoà Khương, Hòa Vang. - Diện tích 1300m2 có 200m2 đất ở. - View lúa, có hồ cá, bể bơi. Bonsai, hệ thống đèn điện chiếu sáng đầy đủ, có nhà vườn kiên cố. - Khí hậu trong lành, thích hợp làm homestay, Nghỉ đưỡng. - Nhà vườn đầu tư khá nhiều, chỉ cần xách valli vào ở. - Sổ hồng đầy đủ, bán tới công chứng. Zalo: 0775595516 Chương Lê (nắm chính chủ) để tư vấn và xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

077 559 ****

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

1.300 m²
4,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Vành Đai, X. Hòa Khương, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
lc

lê hoàng chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự nhà vườn Hoà Khương, Hòa Vang. View cực xịn sò - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.