Tin đăng đã hết hạn.

400m2 có 120m2 đất ở-Hoà Khương-Hoà Vang ngang rộng 15m 2 mặt tiền làm nhà vườn

Ngày đăng: 07/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

400m2 có 120m2 đất ở-Hoà Khương-Hoà Vang Rộng 15m vuông vức 2 mặt tiền đường bê tông 5m ô tô tới đất. Xung quanh toàn nhà vườn, đất cao ráo sạch sẽ Khí hậu mát mẻ trong lành. Giá bán nhanh 1,55 tỷ Sổ hồng sẵn công chứng. Liên hệ: 0937007027

Xem thêm

Liên hệ:

093 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

400 m²
3,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. DH8, X. Hòa Khương, H. Hòa Vang, Tp. Đà Nẵng
NN

Nam Văn Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 400m2 có 120m2 đất ở-Hoà Khương-Hoà Vang ngang rộng 15m 2 mặt tiền làm nhà vườn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.