Tin đăng đã hết hạn.

7300m2 có 400m2 đất ở view suối hòa bắc (phường hải vân)

Ngày đăng: 01/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất view suối 7300m2 có 400m2 đất ở
____________

Nam yên, Hòa bắc (Phường hòa bắc)

Diện tích 7300m2 có 400m2 đất ở, ngang 100m x 70m dài, hướng đông nam

Đường bê oto cách đường chính DT601 chỉ khoảng 150m, cách ủy ban xã hòa bắc 2km.

View suối mát mẻ trước mặt

Mua làm farm, xây nhà vườn view suối, mua đầu tư để dành hòa bắc chuẩn bị lên phường hải vân còn nhiều tiềm năng tăng giá.

Sổ sách rõ ràng bán đến công chứng

Giá bán 7 tỷ 900 triệu

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

7.300 m²
1,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 7300m2 có 400m2 đất ở view suối hòa bắc (phường hải vân) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.