Tin đăng đã hết hạn.

Đất xây nhà vườn 4500m2 có 400m2 đất ở gần khu du lịch bà nà hills.

Ngày đăng: 23/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em cần Bán Mảnh vườn Tổng 4500m2 có 400m đất ở

Vị trí ngay chân Bà Nà Hill sát Farm lớn đang làm.

Đường bê tông 5m oto vào thoải mái

Thế đất Bằng phẳng view cánh đồng rất thoáng
Điện nước Wifi kéo vào tận vườn

Pháp lí : có sổ hồng và ranh giới hàng rào rõ ràng

Rất phù hợp cho Ae mua làm vườn trang trại hoăc khu Farm checkin cực kì hợp lí

Cách TTTP chỉ 17km giao thông di chuyển thuận lợi.

Giá cho sản phẩm này là 7 tỷ 500 triệu còn Thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4.500 m²
1,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất xây nhà vườn 4500m2 có 400m2 đất ở gần khu du lịch bà nà hills. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.