Tin đăng đã hết hạn.

Bán khu nghỉ dưỡng cao cấp mặt tiền đường lạc long quân

Ngày đăng: 20/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN KHU NGHỈ DƯỠNG CAO CẤP MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN, XÃ THUẬN QUÝ, HUYỆN HÀM THUẬN NAM
Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Lạc Long Quân, một bên giáp biển, một bên tựa đồi thế đất phong thủy tuyệt vời, lý tưởng phát triển khu nghỉ dưỡng, resort, biệt thự cao cấp.
Diện tích: 19.950 m²
Mặt tiền: 100 mét tạo lợi thế lớn về thiết kế, xây dựng và khai thác thương mại.
Pháp lý: Đầy đủ giấy tờ pháp lý, sổ đỏ đã đóng thuế một lần, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 130 tỷ VNĐ (thương lượng cho khách thiện chí)
Tiềm năng sinh lời cao: Khu vực đang phát triển mạnh về du lịch và bất động sản nghỉ dưỡng, gần các khu resort nổi tiếng, hạ tầng đồng bộ.

Liên hệ chính chủ: 0919 138 828 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 913 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 100m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

19.550 m²
6,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khu nghỉ dưỡng cao cấp mặt tiền đường lạc long quân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.