Tin đăng đã hết hạn.

Đăk Rmoan, Gia Nghĩa, Đắc Nông. Bán đất 2300m2 tặng vườn xoài. 9.7 tỷ TL

Ngày đăng: 03/10/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đăk Rmoan, Gia Nghĩa, Đắc Nông. Bán đất tặng căn nhà đẹp đầy đủ tiện nghi. 2300m2 giá 9.7 tỷ Tl. Vị trí đẹp, đường thông, về Tp Gia Nghĩa chỉ 3km. Tiện ích xung quanh 500m có đủ. Trên đất có vườn xoài cát Hòa Lộc 2 năm tuổi, chuẩn bị cho trái. Chần chờ gì nữa khách ơi. Liên hệ thường đi xem nhé. 0917897008

Xem thêm

Liên hệ:

091 789 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

2.300 m²
4,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đăk Rmoan, Gia Nghĩa, Đắc Nông. Bán đất 2300m2 tặng vườn xoài. 9.7 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.