Tin đăng đã hết hạn.

siêu phẩm nhà vườn khoảng 700m2 gần vinhomes hòa nghĩa dương kinh giá chỉ 2 tỷ 750 tr

Ngày đăng: 05/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM gần 700m2 Hòa Nghĩa, đường trải nhựa ô tô tránh nhau, xây nhà vườn cực đẹp! Diện Tích: 700m2 Trong đó 164m2 là bìa đỏ còn lại là đất 03 đã xây quây đẹp đẽ. Mặt tiền: 21m đường trước nhà 6m Đất đẹp, Khu dân cư cực văn minh. Nằm gần ngay phường Hòa Nghĩa, chợ và trường học các cấp. Hàng Độc, tiềm năng cho nhà đầu tư. Giá chỉ 2 tỷ 750 Liên hệ: 0888909219 ( e tiến )

Xem thêm

Liên hệ:

088 890 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

700 m²
3,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Hoà Nghĩa, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
ET

Em Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết siêu phẩm nhà vườn khoảng 700m2 gần vinhomes hòa nghĩa dương kinh giá chỉ 2 tỷ 750 tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.