Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại đường Hòa Khánh, 12 tỷ, 4350 m2, bán trang trại, khu nghỉ dưỡng ở Đức Hòa, Long An

Ngày đăng: 11/03/2025

4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trang trại, khu nghỉ dưỡng có vị trí thuận lợi tại Đường Hòa Khánh, xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An. Diện tích hơn 4350 m2, giá bán 12 tỷ VND, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.

Bao gồm luôn nhà kiên cố (cấu trúc: 2 tầng & 2PN) & đất thổ hơn 670 m2.

Pháp lý đầy đủ.
Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0389190377 hoặc gặp Anh Hiền.

Xem thêm

Liên hệ:

038 919 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN
4.350 m²
2,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại đường Hòa Khánh, 12 tỷ, 4350 m2, bán trang trại, khu nghỉ dưỡng ở Đức Hòa, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.