Tin đăng đã hết hạn.

Trang trại sát bên Hasfarm Dalat, cách sân bay Liên Khương 15 phút, Khu dân cư

Ngày đăng: 12/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà đất, trang trại 1900m2 (300m2 thổ cư sẵn). Mặt tiền 26.75m. Đường ô tô 10m. Khu dân cư. Sát bên Hasfarm Dalat. Giá e nó đầu tư 6 tỷ 5. Chính chủ 0938683689 Đất phân lô được.

Xem thêm

Liên hệ:

093 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

1.900 m²
3,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trang trại sát bên Hasfarm Dalat, cách sân bay Liên Khương 15 phút, Khu dân cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.