Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán đất vườn có thổ tại Diên Toàn, Diên Khánh giá rẻ DT: 1.163m2 có sẵn 60m2 thổ cư

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán đất vườn có thổ tại Diên Toàn, Diên Khánh giá rẻ. DT: 1.163m2 có sẵn 60m2 thổ cư. Ngang 17m nở hậu 19,32m. Khu dân cư hiện hữu. Ô tô tận nơi, đường hiện trạng 5,5m Qh mở rộng 20m. Trên đất có 1 số cây ăn trái: Xoài, mít, bưởi, đất có ranh giới hàng rào rõ ràng. Thích hợp cho khách mua làm vườn. Sổ sẵn giá: 3tỷ700tr. LH: 0981175246

Xem thêm

Liên hệ:

098 117 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

1.163 m²
3,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
X. Diên Toàn, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
HL

Hùng Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất vườn có thổ tại Diên Toàn, Diên Khánh giá rẻ DT: 1.163m2 có sẵn 60m2 thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.