Tin đăng đã hết hạn.

Dưới 1 Tỷ Sở Hữu Ngay Lô Đất Nghỉ Dưỡng View Đồi Triệu Đô

Ngày đăng: 28/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích: 168m² Giá chỉ: 999 triệu Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay Đường nội khu: 8m trải nhựa, di chuyển thoải mái Hạ tầng: Điện, nước đầy đủ về xây dựng ngay Địa hình cao ráo, view đồi thoáng khí hậu mát mẻ quanh năm Nội khu có homestay, hồ sinh thái, khu cắm trại lý tưởng nghỉ dưỡng hoặc đầu tư cho thuê Vị trí tiềm năng: Cách cao tốc Dầu Giây Liên Khương chỉ 2km (~7 phút) Kết nối TP.HCM chỉ khoảng 3 giờ Gần chợ, trường học, UBND, trạm y tế tiện ích sẵn sàng Đầu tư hôm nay, sinh lời ngày mai lô đất này không chờ bạn lâu!

Xem thêm

Liên hệ:

036 251 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,01 tỷ

168 m²
6,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dưới 1 Tỷ Sở Hữu Ngay Lô Đất Nghỉ Dưỡng View Đồi Triệu Đô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.