Tin đăng đã hết hạn.

DiLi Green Hill Đất nghỉ dưỡng, mặt tiền đường lớn, hỗ trợ xây dựng, tiện ích liền kề

Ngày đăng: 18/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT NỀN NGHỈ DƯỠNG DI LINH VỪA Ở, VỪA SINH LỜI!
Chỉ từ 1,39 tỷ, sở hữu ngay nền đẹp tại Di Linh Sơn Bản
Xây Farmstay, Homestay Tạo thu nhập thụ động bền vững
Khí hậu mát mẻ Cảnh quan xanh mướt quanh năm
Gần Bảo Lộc, pháp lý rõ ràng Sổ hồng riêng từng nền
Chiết khấu đến 9%, hỗ trợ vay 65%, HTLS lên đến 2 năm
Số lượng có hạn Giá còn rất tốt để đầu tư sớm!
Inbox ngay để nhận thông tin & bảng giá chi tiết!
Liên hệ sớm chọn nền đẹp
Hotline: 0931 58 75 75
Quảng cáo tin đăng tin đừng gọi

Xem thêm

Liên hệ:

093 158 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

165 m²
8,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết DiLi Green Hill Đất nghỉ dưỡng, mặt tiền đường lớn, hỗ trợ xây dựng, tiện ích liền kề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.