Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 11 tỷ sở hữu ngay 1.350m2 đất view đồi đẹp tại Hòa Ninh, Di Linh

Ngày đăng: 07/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đất:

Diện tích: 1.350m² đất trồng cây lâu năm trồng cà phê đang thu hoạch ổn định mỗi năm.
230m mặt tiền đường hiện hữu, bằng phẳng, ô tô quay đầu thoải mái.
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn, không vướng quy hoạch.

Vị trí cực đẹp thuận lợi phát triển:

Thuộc xã Hòa Ninh, huyện Di Linh, Lâm Đồng.
Cách Quốc lộ 20 chỉ vài phút trục chính nối TP. HCM Đà Lạt.
Gần trung tâm Di Linh, chợ, trường học và các tiện ích thiết yếu.
Gần các điểm du lịch: Thác Bobla, hồ Kala, đồi chè Tâm Châu, Tà Đùng.
Nằm trong khu vực tiềm năng phát triển du lịch sinh thái & nông nghiệp công nghệ cao.

Khí hậu mát lạnh quanh năm môi trường trong lành cực kỳ phù hợp làm biệt thự vườn, homestay, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư dài hạn.
Vừa sinh lời từ nông sản, vừa giữ đất tăng giá mạnh theo quy hoạch vùng.

Liên hệ ngay: 0566 633 397 (Zalo/Call) gửi vị trí Google Maps, video thực tế và sổ ngay cho anh/chị thiện chí.
Bắt trúng nhịp đầu tư đón đầu tiềm năng không để lỡ lô đất đáng tiền nhất Hòa Ninh!

Xem thêm

Liên hệ:

056 663 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 230m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

1.350 m²
8,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 11 tỷ sở hữu ngay 1.350m2 đất view đồi đẹp tại Hòa Ninh, Di Linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.